Ofisi za SIDO

Ukurasa huu huonesha wasifu wa ofisi za SIDO Mikoani. SIDO inazo ofisi katika kila Mkoa wa Tanzania bara. Kadharika, habari za program zilizotekelezwa kwenye Mkoa pamoja matukio yaliyotokea katika Mkoa husika yanaoneshwa kwenye ukurusa huo.
Bofya Jina la Mkoa ili kupata habari kamili za Mkoa husika.

MAKAO MAKUU

Jina la Wa Kuwasiliana:
Mkurugenzi Mkuu
Anuani:
S.L.P. 2476
Namba Ya Simu:
+255 22 215 1948
Namba ya Simu ya Mkononi:
+255 782 374 894; +255 655 374 894
Barua Pepe:
dg@sido.go.tz

OFISI ZA MIKOA

Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P. 1278 Arusha
Namba Ya Simu:
+255 27 2502842
Namba ya Simu ya Mkononi:
+255 754 778 360
Barua Pepe:
arusha@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P. 22151, Dar Es Salaam
Namba Ya Simu:
+255 22 2865702
Namba ya Simu ya Mkononi:
+255 574 347 833
Barua Pepe:
daressalaam@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P. 1509 Geita
Namba Ya Simu:
+255 477 394605
Namba ya Simu ya Mkononi:
+255 477 394605
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P. 760 Iringa
Namba Ya Simu:
+255-26-2725420
Namba ya Simu ya Mkononi:
+255-754-469176
Barua Pepe:
iringa@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P. 645 Bukoba
Namba Ya Simu:
+255-28-2220558
Namba ya Simu ya Mkononi:
+255-755-394605
Barua Pepe:
kagera@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P.
Barua Pepe:
katavi@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P 507 Kigoma
Namba Ya Simu:
+255-28-2803282
Namba ya Simu ya Mkononi:
+255-713-298835
Barua Pepe:
kigoma@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P. 1719 Moshi
Namba Ya Simu:
+255-27-2753290
Namba ya Simu ya Mkononi:
+255-754-272801
Barua Pepe:
kilimanjaro@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P. 352 Lindi
Namba Ya Simu:
+255-23-2202675
Namba ya Simu ya Mkononi:
+255-756-754404
Barua Pepe:
lindi@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P. 209 Babati
Namba Ya Simu:
+255 27 2530699
Namba ya Simu ya Mkononi:
+255 754 428 505
Barua Pepe:
manyara@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P. 464 Musoma
Namba Ya Simu:
+255 28 2623050
Namba ya Simu ya Mkononi:
+255 754428505
Barua Pepe:
mara@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P. 652, Mbeya
Namba ya Simu ya Mkononi:
0754769955 / 0713533608
Barua Pepe:
mbeya@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Katibu Tawala
Anuani:
S.L.P. 650 .Morogoro
Namba Ya Simu:
+255-23-2604237
Namba ya Simu ya Mkononi:
0784322907
Barua Pepe:
www.morogoro.go.tz/ras.morogoro@tamisemi.go.tz/morogoro@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P 513 Mtwara
Namba ya Simu ya Mkononi:
+255 754 281 958
Barua Pepe:
mtwara@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P. 1509 Mwanza
Namba Ya Simu:
+255 28 2570062
Namba ya Simu ya Mkononi:
+255 784 285835
Barua Pepe:
Mwanza@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P.
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P. 30122 Kibaha
Namba Ya Simu:
+255-23-2402347
Namba ya Simu ya Mkononi:
+255 755 025 190
Barua Pepe:
pwani@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P. 132 Sumbawanga
Namba Ya Simu:
+255 25 280 2088
Namba ya Simu ya Mkononi:
+255 754 498 184
Barua Pepe:
rukwa@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P 295 Songea
Namba Ya Simu:
+255-25-2602462
Namba ya Simu ya Mkononi:
+255-763-852980
Barua Pepe:
ruvuma@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P. 400 Shinyanga
Namba Ya Simu:
+255-28-2763202
Namba ya Simu ya Mkononi:
+255-754-800500
Barua Pepe:
shinyanga@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Barua Pepe:
simiyu@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P. 327 Singida
Namba Ya Simu:
+255-26-2502803
Namba ya Simu ya Mkononi:
+255-754-347833
Barua Pepe:
singida@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P.
Barua Pepe:
songwe@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P. 481 Tabora
Namba Ya Simu:
+255-26-2604787
Namba ya Simu ya Mkononi:
+255-754-773616
Barua Pepe:
tabora@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P. 1274 Tanga
Namba Ya Simu:
+255-27-2644497
Namba ya Simu ya Mkononi:
+255-754-304895
Barua Pepe:
tanga@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Mkurugenzi Mkuu
Anuani:
S.L.P. 2476
Namba Ya Simu:
+255 22 215 1948
Namba ya Simu ya Mkononi:
+255 782 374 894; +255 655 374 894
Barua Pepe:
dg@sido.go.tz