Ofisi za SIDO

Ukurasa huu huonesha wasifu wa ofisi za SIDO Mikoani. SIDO inazo ofisi katika kila Mkoa wa Tanzania bara. Kadharika, habari za program zilizotekelezwa kwenye Mkoa pamoja matukio yaliyotokea katika Mkoa husika yanaoneshwa kwenye ukurusa huo.
Bofya Jina la Mkoa ili kupata habari kamili za Mkoa husika.

MAKAO MAKUU

Jina la Wa Kuwasiliana:
Mkurugenzi Mkuu
Anuani:
P.O. Box 2476
Namba Ya Simu:
+255 22 215 1948
Barua Pepe:
dg@sido.go.tz

OFISI ZA MIKOA

Jina la Wa Kuwasiliana:
Mkurugenzi Mkuu
Anuani:
P.O. Box 2476
Namba Ya Simu:
+255 22 215 1948
Barua Pepe:
dg@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P. 1278 Arusha
Namba Ya Simu:
0755394605
Namba ya Simu ya Mkononi:
0755394605
Barua Pepe:
arusha@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P. 22151, Dar Es Salaam
Namba Ya Simu:
+255 22 2865702
Namba ya Simu ya Mkononi:
0714200466
Barua Pepe:
daressalaam@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P. 461
Namba ya Simu ya Mkononi:
0785328206
Barua Pepe:
dodoma@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P. 1509 Geita
Namba Ya Simu:
0754778360
Namba ya Simu ya Mkononi:
0716877777
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P. 760 Iringa
Namba Ya Simu:
0754347833
Namba ya Simu ya Mkononi:
0655347833
Barua Pepe:
iringa@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P. 645 Bukoba
Namba Ya Simu:
0754688676
Namba ya Simu ya Mkononi:
0783928892
Barua Pepe:
kagera@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P. 134
Namba Ya Simu:
0757641619
Barua Pepe:
katavi@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P 507 Kigoma
Namba Ya Simu:
0769971018
Barua Pepe:
kigoma@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P. 1719 Moshi
Namba Ya Simu:
0713373371
Barua Pepe:
kilimanjaro@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P. 352 Lindi
Namba Ya Simu:
0754021981
Barua Pepe:
lindi@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P. 209 Babati
Namba Ya Simu:
+255 27 2530699
Namba ya Simu ya Mkononi:
+255 754 098 940 / +255 782 098 940
Barua Pepe:
manyara@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P. 464 Musoma
Namba Ya Simu:
0767864956
Barua Pepe:
mara@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P. 652, Mbeya
Namba ya Simu ya Mkononi:
0754769955 / 0713533608
Barua Pepe:
mbeya@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P 1022. Morogoro
Namba Ya Simu:
0735103058
Namba ya Simu ya Mkononi:
+255 767 265 295
Barua Pepe:
morogoro@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P 513 Mtwara
Namba ya Simu ya Mkononi:
+255 754 048 796
Barua Pepe:
mtwara@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P. 1509 Mwanza
Namba Ya Simu:
+255 28 2570062
Namba ya Simu ya Mkononi:
0713291014
Barua Pepe:
Mwanza@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P. 957
Namba Ya Simu:
0784798499
Namba ya Simu ya Mkononi:
0767698499
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P. 30122 Kibaha
Namba Ya Simu:
0767247159
Namba ya Simu ya Mkononi:
0782365675
Barua Pepe:
pwani@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P. 132 Sumbawanga
Namba Ya Simu:
+255 25 295 5488
Namba ya Simu ya Mkononi:
0768625820
Barua Pepe:
rukwa@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P 295 Songea
Namba Ya Simu:
+255-25-2602462
Namba ya Simu ya Mkononi:
0767242398
Barua Pepe:
ruvuma@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P. 400 Shinyanga
Namba Ya Simu:
+255-28-2763202
Namba ya Simu ya Mkononi:
0789179305
Barua Pepe:
shinyanga@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P. 379
Namba ya Simu ya Mkononi:
0754800500
Barua Pepe:
simiyu@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P. 327 Singida
Namba Ya Simu:
+255-26-2502803
Namba ya Simu ya Mkononi:
0755025190
Barua Pepe:
singida@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P. 481 Tabora
Namba Ya Simu:
+255-26-2604787
Namba ya Simu ya Mkononi:
+255-754-773616
Barua Pepe:
tabora@sido.go.tz
Jina la Wa Kuwasiliana:
Meneja wa Mkoa
Anuani:
S.L.P. 1274 Tanga
Namba Ya Simu:
+255-27-2644497
Namba ya Simu ya Mkononi:
0713618988
Barua Pepe:
tanga@sido.go.tz